Trang ChínhTrang Chính  NewNew  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài MớiGửi lúcTác giả
Đang tải dữ liệu, Xin chờ.....
Top posters Tuần
    Xem nhiều nhất
    Trả lời nhiều nhất

    Bài MớiGửi lúcTác giả
    Đang tải dữ liệu, Xin chờ.....
    Top posters Tuần
      Xem nhiều nhất
      Trả lời nhiều nhất
      Xem bài chưa có ai trả lời
      Last Post

      ╰★╮EXO-K

      Không có bài viết mới

      Kai

      Kai
      Birth Name: Kim Jong In
      Stage Name: Kai
      Date of Birth: January 14, 1994
      Position: Vocalist, Main Dancer
      Height: 182 cm
      Blood Type: A
      Nationality: Korean
      Family: Father, Mother & 2 Older Sisters

      Người Điều Hành: Ji Ah
      Threads:23
      Posts:141
      Tue Jul 17, 2012 4:15 pm
      Ji Ah [FAM]~ Tộc KAI Đen -Gia Phả Nhà KAI ~
      Không có bài viết mới

      Se Hun

      Se Hun
      Birth Name: Oh Se Hoon
      Stage Name: Se Hun
      Date of Birth: April 12, 1994
      Position: Vocalist, Lead Dancer
      Height: 181 cm
      Skills: Dancing
      Facts: He’s a former ulzzang

      Người Điều Hành: Jung Seul Yoong
      Threads:22
      Posts:298
      Tue Feb 05, 2013 2:45 pm
      Zùa ZuZu [FAM] .....::: |♥|○«๑۩۞۩๑ Hun FAMILY∴♥∴Nơi dành cho những người đã bị cướp mất trái tim bởi Makne ○ |♥| :::... ๑۩۞۩๑«
      Không có bài viết mới

      Su Ho

      Su Ho
      Birth Name: Kim Joon Myun
      Stage Name: Suho
      Date of Birth: May 22, 1991
      Height: 172 cm
      Nationality: Korean
      Blood Type: AB

      Threads:4
      Posts:16
      Sun Jul 22, 2012 10:49 pm
      babe_con [FANCAM] 120607 Exo-K - Suho At 10 Corso Como Event
      Không có bài viết mới

      Baek Hyun

      Baek Hyun
      Birth Name: Byun Baek Hyun
      Stage Name: Baekhyun
      Date of Birth: May 6, 1992
      Position: Main Vocalist
      Nationality: Korean
      Height: 174 cm
      Specialties: Hapkido, piano

      Người Điều Hành: Mìn
      Threads:35
      Posts:479
      Tue Feb 05, 2013 2:55 pm
      Zùa ZuZu [FAM] ...Bacon's ~ Place - Nơi dành cho những người chết mê chết mệt Baek Hâm...
      Không có bài viết mới

      Chan Yeol

      Chan Yeol
      Birth Name: Park Chan Yeol
      Stage Name: Chanyeol
      Date of Birth: November 27, 1992
      Height: 185 cm
      Nationality: Korean
      Position: Main Rapper, Vocalist
      Blood Type: A
      Người Điều Hành: Lana12041994
      Threads:27
      Posts:60
      Sat Jun 30, 2012 5:15 pm
      Yullie-EXO [PICS][30/6/12] Chanyeol trong buổi ra mắt I AM Movie
      Không có bài viết mới

      D.O

      D.O
      Birth Name: Do Kyung Soo
      Stage Name: D.O.
      Date of Birth: January 12, 1993
      Position: Main Vocalist

      Người Điều Hành: babe_con, Yullie-EXO
      Threads:28
      Posts:77
      Thu Jul 12, 2012 10:04 pm
      Yullie-EXO [PICS]D.O @ Super Junior Kiss The Radio Concert
      Today's active topicsToday's top 20 postersOverall top 20 postersDelete the forum cookies


      Bài viết mớiBài viết mớiKhông có bài viết mớiKhông có bài viết mới Diễn Đàn đã bị khoáDiễn Đàn đã bị khoá